MKATABA WA UNUNUZI WA VIFAA VYA DUKANI UJENZI
KWA AJILI YA UJENZI WA NYUMBA YA MTUMISHI KATIKA
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA-IRINGA

KATI YA

MGANGA MFAWIDHI WA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA -
IRINGA

NA

PATRIOT HARDWARE LIMITED
IRINGA




MKATABA WA VIFAA VYA DUKANI VYA UJENZI WA NYUMBA YA
MTUMISHI KATIKA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA IRINGA Sanduku
la Posta 260 Iringa ambaye katika mkataba huu atajulikana kama Mwajiri

kwa upande mmoja.

PATRIOT HARDWARE LIMITED ambaye katika mkataba huu atajulikana

kama mwajiriwa kwa upande mwingine

KWA KUWA Mnunuzi anahitaji na yuko tayari kununua vifaa vya ujenzi
vyenye thamani ya shilingi 34,412,250/= sawa na mchanganuo

umeambatanishwa

kwa ajili ya ujenzi wa nyumba ya mtumishi katika Hospitali ya Rufaa ya
Mkoa Iringa

HIVYO BASI pande zote mbili zinashuhudia makubaliano yafuatayo:

1. KWAMBA Mkataba huu niwamauziano ya vifaa vya ujenzi kwa ajili
ya nyumba ya mtumishi

2. KWAMBA Muuzaji atakuwa na wajibu wa kuuza vifaa vya ujenzi
kulingana na orodha ya vifaa vilivyoorodheshwa katika nukuu ya bei
iliyoambatanishwa katika mkataba huu.

3. KWAMBA Bei iliyonukuliwa katika fomu ya nukuu ya bei
iliyoambatanishwa haitabadilika katika kipindi chote cha utekelezaji wa
mkataba huu.

4. KWAMBA Muuzaji atakuwa na wajibu wa kutoa vifaa kulingana na
orodha ya vifaa vilivyo katika fomu ya nukuu ya bei

5. KWAMBA Malipo yatafanywa baada ya vifaa kupokelewa na

kukaguliwa kama ni timilifu na vinakidhi ubora unaotakiwa



6. KWAMBA Mkataba huu utafika kikomo baada ya vifaa kupokelewa na
taratibu za malipo kukamilika

/7. KWAMBA Muuzaji atakuwa na wajibu wa kufanya kazi kwa uaminifu
na pasipo kumsababishia hasara yoyote mwayjiri.

8. KWAMBA Mnunuzi atakuwa na wajibu wa kuvunja mkataba muda
wowote atakapoona inafaa, pale atakapojiridhisha kuna ukiukwaji wa
makubaliano katika mkataba

9. KWAMBA Endapo kutakuwa na hasara yoyote iliyosababishwa na
muuzaji. Muuzaji atakuwa na wajibu wa kulipa gharama za hasara
alizozisababisha au kukatwa malipo yake ilikufidia hasara

iliyosababishwa

10.KWAMBA Endapo kama kutakuwa na ucheleweshaji wa kazi
uliosababishwa na muuzaji, mnunuzi atakuwa na wajibu wa kuvunija
Mkataba

11. KWAMBA Mnunuzi atatoa kusudio la kuvunja Mkataba kwa
maandishi ndani ya siku tatu
12, KWAMBA Mkataba huu ni halali kwa mujibu wa sheria za

Tanzania na utatafsiriwa kwa mujibu wa sheria hizi.

HIVYO BASI Pande zote mbili zimeweka saini tarehe , Mwezi na

mwaka kama inavyoonyesha hapa chini:

Kwa ajili ya ushahidi wa makubaliano ya utekelezaji wa mkataba huu,

pande mbili zinazohusika wameweka saini zao kama ifuatavyo:



YAMESAINIWA NA KUTOLEWA NA

Cheo:MZABUNI

Tarehe;$ (DK(QD 27



